Đánh giá máy siết bu lông Makita DTW190SFX7 có tốt không?
19/09/2022 602
Đánh giá thiết kế của Makita DTW190SFX7
Máy siết bu lông Makita DTW190SFX7 nhỏ gọn, dễ sử dụng
Các nút chức năng dễ thao tác
Các nút chức năng dễ thao tác
Xem thêm: Top 5 máy siết bu lông Makita chính hãng bán chạy nhất hiện nay
Khả năng làm việc của máy siết bu lông Makita DTW190SFX7
Trang bị động cơ, pin hiện đại
Thêm một ưu điểm nổi bật khác của Makita DTW190SFX7 chính là việc sử dụng pin 18V cung cấp nguồn năng lượng mạnh mẽ. Khi máy kết hợp giữa động cơ chổi than và pin Lithium-ion cho phép thực hiện tháo siết bu lông, đai ốc nhanh chóng.
Makita DTW190SFX7 có lực siết lên tới 190N.m
Khả năng siết bu lông mạnh mẽ 190Nm
Với những công nghệ và động cơ 18V mạnh mẽ, DTW190SFX7 có lực siết lê tới 190Nm. Đây là dòng máy siết bu lông có lực siết tương đối cao để thực hiện trong nhiều công việc.
Bạn có thể tham khảo bảng thông số kỹ thuật dưới đây.
Điện áp pin 18V – 5.0Ah
Tốc độ không tải 0 – 2.300 v/p
Tốc độ đập 0 – 3.000 l/p
Lực vặn tối đa 190 Nm
Ốc đàn hồi cao M8 – M12
Ốc tiêu chuẩn M8 – M16
Trọng lượng 1.4 – 18Kg
Xem thêm: Review máy siết bu lông Makita DTW190RFJX pin 18V có gì tốt?
Giá máy siết bu lông Makita DTW190SFX7
Bộ máy Makita DTW190SFX7 có mức giá hấp dẫn
  • Hotline 0904 810 817 (Hà Nội) – 0979 244 335 (Hồ Chí Minh)
  • Địa chỉ Hà Nội: 30 Mạc Thái Tổ, Yên Hòa, Q. Cầu Giấy
  • Địa chỉ tại Hồ Chí Minh: 275F Lý Thường Kiệt, P. 15, Quận 11.